|
|
|
|
|
|
|
|
|
ผู้ชม
|
|
วันนี้
|
311
|
เมื่อวาน
|
200
|
ทั้งหมด
|
287,296
|
|
|
ชมหน้าอื่นๆ
|
|
วันนี้
|
348
|
เมื่อวาน
|
263
|
ทั้งหมด
|
505,408
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
อบรมเชิงปฏิบัติการ "การพัฒนาหลักสูตรสถานศึกษา
|
|
|
วันที่ 27 มีนาคม 2566 นายเฉลิมพล จำปาเรือง รองผู้อำนวยการสถานศึกษา และคณะผู้บริหารโรงเรียนบางชัน (ปลื้มวิทยานุสรณ์)ได้จัดให้มีการอบรมเชิงปฏิบัติการ เรื่อง "การพัฒนาหลักสูตรสถานศึกษาและแนวทางการจัดการเรียนรู้" ให้กับคณะครู เพื่อพัฒนาตนเอง ซึ่งได้รับเกียรติจากวิทยากรผู้มีความสามารถ 4 ท่าน คือ 1.ดร.ศุภลักษณ์ มีปาน ศึกษานิเทศก์เชี่ยวชาญ 2.ดร.นรินทร์ บุตรพรม ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ 3.ดร.เฌอริลิณณ์ ธัญวริณณ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ 4.นายวีรวัฒน์ สุทเธนทร์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
ดร. ชลตวรรณ ขุมเพ็ชร ผู้อำนวยการสถานศึกษา วิทยฐานะผู้อำนวยการเชี่ยวชาญ
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
QR Code โรงเรียนบางชัน (ปลื้มวิทยานุสรณ์)
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|